Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    zZzZeuszZz's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 80 trong 49 bài viết.

Map của Vua sau khi công thành chiến, khả năng thủ và chiến của SUM nên có điều chỉnh!

Kính gửi BQT!
    Huyền Thoại tuy có lúc thăng lúc trầm nhưng đã khẳng định vị trí quan trọng trong làng game. Để tăng hứng thú khi chơi game, anh em game thủ mong GM (Admin) có những thay đổi hợp lý hơn để game hấp dẫn hơn:
    1) Để MAP Vua 3-5 ngày, sau khi CTC để cho LM giữ thành được phép vào khai thác vườn địa đàng (đồ thần, đồ hoàn hảo, ngọc các loại ...., tỉ lệ cao hơn 1 chút so với cac MAP bình thường).
    2) Với SUM và RF:
    - SUM thủ và chiến rất yếu, tỉ lệ phản DAME khi + max ENE thấp hơn xưa rất nhiều nên anh em gần như không sử dụng Acc chính của mình là SUM;
    - RF có sức đánh và thủ yếu hơn trước nên cũng rất ít người đầu tư sắm sửa cho RF;
    - ELF thủ và chiến cũng yếu.
    Vì thế các dòng nhân vật trên, anh em rất ít để ý (tuy có nhiều người vẫn thích các dòng này), cho nên trong game, chúng ta chỉ nhìn thấy toàn DK chiến với nhau (các nhân vật khác chỉ để cày chaos hoặc để /tracemarry ....).
    Mong GM sửa lại tính năng cho SUM, RF như trước kia theo đúng chuẩn của nó.
    Thay mặt AE game thủ Huyền Thoại gửi đến GM (Admin) lời đề nghị trên! Cảm ơn bạn!
    Lần sửa cuối bởi zZzZeuszZz, ngày 08-24-2016 lúc 11:00 AM.
    Huyền Thoại - Bất diệt/MU - trò chơi không thể bỏ

2. Các thành viên đã cảm ơn zZzZeuszZz cho bài viết này

BxGarena (08-24-2016)

Thành Viên
    sockthuoc1's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    Anh Phúc nói k sai trong các classs thì hầu như mọi class đều giảm trừ dòng MG va DW thì thủ tang cao vọt
    Map của vua theo như a nói thì thực chat cũng k cần lắm vì đồ ws tràn lan đâu ai cần đồ ẽ nữa đồ than cũng k cần lắm .
    Map đó chủ yếu để săn DHM nhưng đá hộ mệnh 1 đóng có sài đâu . Tuy nhiên cũng k thể để sv 20 chỉ mang ý nghĩa ctc
    cứ ctc song la xoá sv20 it ra gm cũng nên để sv 20 1 đến 2 ngày và cho rơi nguyên liệu để quay sói o map crywof
    Các bạn hãy cùng sockthuoc1 xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    minh0605's Avatar
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi zZzZeuszZz Xem bài viết
    Kính gửi BQT!
    Huyền Thoại tuy có lúc thăng lúc trầm nhưng đã khẳng định vị trí quan trọng trong làng game. Để tăng hứng thú khi chơi game, anh em game thủ mong GM (Admin) có những thay đổi hợp lý hơn để game hấp dẫn hơn:
    1) Để MAP Vua 3-5 ngày, sau khi CTC để cho LM giữ thành được phép vào khai thác vườn địa đàng (đồ thần, đồ hoàn hảo, ngọc các loại ...., tỉ lệ cao hơn 1 chút so với cac MAP bình thường).
    2) Với SUM và RF:
    - SUM thủ và chiến rất yếu, tỉ lệ phản DAME khi + max ENE thấp hơn xưa rất nhiều nên anh em gần như không sử dụng Acc chính của mình là SUM;
    - RF có sức đánh và thủ yếu hơn trước nên cũng rất ít người đầu tư sắm sửa cho RF;
    Vì thế các dòng nhân vật trên, anh em rất ít để ý (tuy có nhiều người vẫn thích các dòng này), cho nên trong game, chúng ta chỉ nhìn thấy toàn DK chiến với nhau (các nhân vật khác chỉ để cày chaos hoặc để /tracemarry ....).
    Thay mặt AE game thủ Huyền Thoại gửi đến GM (Admin) lời đề nghị trên! Cảm ơn bạn!
    Bác Phúc nói chuẩn quá luôn ạ, càng ngày hiện tượng DK tràn lan, gần như bây giờ giống như chỉ có DK chơi với nhau thôi, không có gì gọi là thật sự phong phú cả

Để tạo thêm màu sắc thì nên cho thêm bẩng Master DK giáo có tác dụng, giúp mở ra một lối chơi hoàn toàn mới, góp phần tạo ra 1 MU HT đầy màu sắc ạ.
    Các bạn hãy cùng minh0605 xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    BxGarena's Avatar
    Cảm ơn
    45
    Được cảm ơn 34 trong 18 bài viết.
    Anh Phúc ơi... Cái này là ý kiến của ai nhỉ ? ^__^
    Nói vui thôi nhé ! ... GM lên triển khai sớm.
    Còn nữa... Lên bỏ Máp Stardium khóa không cho ai vào... Kay RS thì lên Map khác còn PK nhau. Tăng tỷ lệ quái các map khác lên là ok.
    Vào game max lại đi ngủ chán lắm.
    Các bạn hãy cùng BxGarena xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    buoi's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 3 trong 2 bài viết.
    chú phúc nói rất đúng. mình rất đồng ý với ý kiến của chú.
    Các bạn hãy cùng buoi xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    haokiet's Avatar
    Cảm ơn
    0
    bỏ map stadium đi thì giống MU FPT thời xưa quá
    • Công nhận là nên tăng sức mạnh của Sum và RF. Mình thích 2 dòng class đó mà không chơi được vì yếu quá. DK tràn lan nên đồ đạc rẻ như cho không vậy
    • Thiết nghĩ nên tăng map blue thì chuẩn hơn
    Các bạn hãy cùng haokiet xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    zZzZeuszZz's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 80 trong 49 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi zZzZeuszZz Xem bài viết
    Kính gửi BQT!
    2) Với SUM và RF:
    Trích dẫn Gửi bởi sockthuoc1 Xem bài viết
    Anh Phúc nói k sai trong các classs thì hầu như mọi class đều giảm trừ dòng MG va DW thì thủ tang cao vọt
    Map của vua theo như a nói thì thực chat cũng k cần lắm vì đồ ws tràn lan đâu ai cần đồ ẽ nữa đồ than cũng k cần lắm .
    Map đó chủ yếu để săn DHM nhưng đá hộ mệnh 1 đóng có sài đâu . Tuy nhiên cũng k thể để sv 20 chỉ mang ý nghĩa ctc
    cứ ctc song la xoá sv20 it ra gm cũng nên để sv 20 1 đến 2 ngày và cho rơi nguyên liệu để quay sói o map crywof
    Trích dẫn Gửi bởi minh0605 Xem bài viết
    Bác Phúc nói chuẩn quá luôn ạ, càng ngày hiện tượng DK tràn lan, gần như bây giờ giống như chỉ có DK chơi với nhau thôi, không có gì gọi là thật sự phong phú cả

Để tạo thêm màu sắc thì nên cho thêm bẩng Master DK giáo có tác dụng, giúp mở ra một lối chơi hoàn toàn mới, góp phần tạo ra 1 MU HT đầy màu sắc ạ.
    Trích dẫn Gửi bởi BxGarena Xem bài viết
    Anh Phúc ơi... Cái này là ý kiến của ai nhỉ ? ^__^
    Nói vui thôi nhé ! ... GM lên triển khai sớm.
    Còn nữa... Lên bỏ Máp Stardium khóa không cho ai vào... Kay RS thì lên Map khác còn PK nhau. Tăng tỷ lệ quái các map khác lên là ok.
    Vào game max lại đi ngủ chán lắm.
    Trích dẫn Gửi bởi buoi Xem bài viết
    chú phúc nói rất đúng. mình rất đồng ý với ý kiến của chú.
    Trích dẫn Gửi bởi haokiet Xem bài viết
    bỏ map stadium đi thì giống MU FPT thời xưa quá
    • Công nhận là nên tăng sức mạnh của Sum và RF. Mình thích 2 dòng class đó mà không chơi được vì yếu quá. DK tràn lan nên đồ đạc rẻ như cho không vậy
    • Thiết nghĩ nên tăng map blue thì chuẩn hơn
    Mong bạn Admin (GM) xem xét và xử lý!
    Huyền Thoại - Bất diệt/MU - trò chơi không thể bỏ

Các Chủ đề tương tự

1. [Huyền Thoại] Nhờ GM chỉnh tính năng cho SUM!
    Bởi zZzZeuszZz trong diễn đàn Góp ý
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-29-2016, 11:43 PM
  2. [Huyền Thoại] Đề nghị GM sửa tính năng nhân vật!!!!!
    Bởi zZzZeuszZz trong diễn đàn Góp ý
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-20-2016, 02:04 PM
  3. [Thần Ma] Lỗi Chức Năng Auto. GM hỗ trợ giúp
    Bởi meoyeuank trong diễn đàn Báo lỗi
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2015, 07:09 AM
  4. [Quyền Năng] Bị lỗi chức năng auto
    Bởi tonylong91 trong diễn đàn Báo lỗi
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-10-2015, 10:42 AM
  5. [Hướng Dẫn] Khảm socket để kích hoạt thêm dòng tính năng.
    Bởi Admin trong diễn đàn Kinh Nghiệm Chơi
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-14-2014, 04:43 PM