Xem kết quả Bình chọn: Bạn muốn mức giới hạn reset mới như nào?

Người bình chọn
39. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Giảm 1 nửa so với hiện tại.

22 56.41%
  • Giảm hơn 1 nửa so với hiện tại

13 33.33%
  • Giữ nguyên như hiện tại hoặc chỉ giảm ít thôi.

4 10.26%
  • Không ý kiến, giới hạn như nào cũng được.

0 0%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Thành Viên
    xuanngai's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 trong 1 bài viết.
    co chut y kien; giam 1 nua tu top 1 toi top 5 . tu top 6 toi top 19 giu nguyen , tang gap doi tu top 20 tro di cho nguoi sau thuc su muon choi duoi kip top

- - - Updated - - -

ad cho roi nhieu chaos , cre , long vu . huy hieu hoang toc cho ae rs , nhung ngoc khac cho roi it thoi do chat thung do hehe

- - - Updated - - -

bo ws chi ban nguyen lieu rs , bua , ve doople, socket
    Các bạn hãy cùng xuanngai xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    BốCủaBéBi's Avatar
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi zzzzeuszzz Xem bài viết
    ai mà ý kiến hay thế nhỉ? ^__^
    mình lấy 1 ví dụ nhé: Ngưởi rl 8 mất thời gian 8 triệu, tiền 8 triệu = 16 triệu;
    người rl4 mất thời gian 4 triệu, tiền 4 triệu = 8 triệu;
    chia đôi thì người rl8 còn rl4, ..... 4 rl mất 16 triệu;
    người rl4 còn 2 triệu,.......................2 rl mất có 8 triệu, thêm có 4 tr nữa để được rl4, nghĩa là để rl 4 mất có 12 triệu, trong khi đó người rl8, mất 16 triệu mà chỉ có rl4, chênh lêch để được rl 4 giữa người bỏ công, bỏ sức, làm mu thường xuyên nóng, bỏ nhiều tiền được rl4, để rồi chỉ bằng người lười, nạp ít tiền hơn nhiều, không mệt mỏi thức đêm hôm để rs.
    Nếu làm theo cách này, chắc chắn không còn ai muốn chơi mu của gm nữa. Vậy nên, nếu muốn công bằng, đã trừ thì trừ đều, còn không trừ đều được thì không làm và nên làm như cách gm đã nêu ở trên là giảm giới hạn rs: Cụ thể, với top 1 - 10, giảm nhiều, sau top 10 giảm ít, từ 40 hoặc 50 không giảm giới hạn rs. Như thế, vừa tạo được sự hứng khởi cho anh em, tạo được lòng tin của anh em với gm và hệ thống mu của gm, anh em có thể chơi ở ht, nhưng vẫn có anh em đồng thời chơi ở cụm sv khác, khi có anh em "máu" chơi và tin tưởng hệ thống mu này thì không còn lo mu ít người chơi. Mu mà gm được tin tưởng thì mới thu hút được người chơi (không chỉ ht mà các cụm khác của gm).

- - - updated - - -

bổ sung: Hiện tại, với huyenthoai, không nên thay đổi về rớt nguyên liệu, điểm kinh nghiệm nữa! Gm đã thay đổi nhiều lần rồi, đến nay tạm ổn.
    bác nói câu nào e cũng thấy lọt tai... Uppp cho bác ! [-o<
    Các bạn hãy cùng BốCủaBéBi xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    congvinh77's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi zZzZeuszZz Xem bài viết
    Up ___________________________________ qU
    up >>>>>>up
    vinh : GotZzy YESHUA

- - - Updated - - -

Up ___________________________________ qU
    Giảm giới hạn RS cho TOP là đúng bạn ạ! Nhưng chỉ giảm giới hạn cho TOP, còn những nhân vật xếp hạng trên 50 không nên giảm bạn ạ.
    Giảm nhiều cũng được, với các bạn ở trong TOP 10, số RS cần ít, có thêm thời gian tổ chức chiến trong game tăng nóng cho game và có khả năng cầy thêm các Acc phụ khác.
    * Qua sự việc này chúng ta thấy bạn GM đáng được game thủ cảm ơn, làm như vậy, anh em ta sẽ có điều kiện chơi được lâu trong sv này, ko sợ đầu tư vào mà lại cứ nơm nớp lo lắng ....
    MU Huyền Thoại mãi mãi trường tồn! Chúc hệ thống MU của GM mãi mãi trường tồn!

- - - Updated - - -

GM có thể giảm nhiều hơn một nửa giới hạn rs cho TOP 10, Ví dụ:
    TOP 1-3: 3 lần/ 1ngày (ngày lễ 5);
    TOP 4-6: 5 lần / ngày (ngày lễ 7;
    .....
    Nếu giới hạn RS của TOP 10 giảm sâu thế, thì có đến 3 năm nữa vẫn chưa max điểm.
    Tuy nhiên, mình cũng xin đề xuất thêm: Nếu có thể trừ RL một cách công bằng, có thể trừ đồng đều đi khoảng 3 RL cho tất cả các nhân vật có RL 6 trở lên, trừ 2 RL cho các nhân vật có RL từ 5 trờ xuống (trừ đồng đều mới công bằng vì với mỗi RL của bất kể ai cũng phải bỏ ra công và tiền để cày).

** Đây là một điều rất đáng mừng, GM rất quan tâm đến Huyền Thoại (Thương hiệu của bạn và là sân chơi của anh em chúng tôi).
    UP UP ** Đây là một điều rất đáng mừng, GM rất quan tâm đến Huyền Thoại (Thương hiệu của bạn và là sân chơi của anh em chúng tôi).
    Các bạn hãy cùng congvinh77 xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    andycuong's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 trong 1 bài viết.
    Thật ra có tăng lượng zen mỗi lần rs lên 500tr đến 1tỷ cũng là 1 cách, vừa train vừa nhặt zen rs cũng mất thêm kha khá tgian !
    Các bạn hãy cùng andycuong xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    quanguct08's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 trong 2 bài viết.
    GM oi, giảm thì bù lại được cái j...hay cứ giảm thôi, ko cần bù lại cho game thủ cái j....
    Các bạn hãy cùng quanguct08 xây dựng MU Huyền Thoại nhé

6. Các thành viên đã cảm ơn quanguct08 cho bài viết này

netchua (07-06-2016)

Thành Viên
    MonkeyDLF1xMisY's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 5 trong 3 bài viết.

hot3

Trích dẫn Gửi bởi Admin Xem bài viết
    Hiện tại cụm máy chủ Huyền Thoại đã ReLife khá cao mà BQT mong muốn giữ cho server này được lâu bền hơn nên có ý muôn giảm mức giới hạn reset theo top xuống.
    Mức giới hạn hiện nay vẫn còn cho reset nhiều: http://ht.muhuyenthoai.com/?p=gioi-han-reset-top
    BQT muốn giảm giới hạn reset xuống còn 1 nửa so với mức hiện tại. Rất mong các bạn có ý kiến trước khi áp dụng mức giới hạn reset mới.
    Vấn đề này ae bàn lâu rồi. Hiện tại mức rs vẫn còn cao, khiến những ae ở dưới không thể đuổi kịp Top mà hiện tại mức RL của sv khá cao. mong GM hạn chế rs ở trang 1(1-50) để tạo sự cân bằng game. thank!
    Các bạn hãy cùng MonkeyDLF1xMisY xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    DarkMen's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Vấn đề là không phải mức RS cao các bạn đuổi top không kịp..Các bạn muốn đua top thì đó là do sự cham chỉ cố gắng của các bạn.. Các bạn ko thể nào nói là do mức RS cao đuổi top ko dc..Quang trọng là các bạn có phấn đấu hay ko thôi hay là dần dần nản đi...Nếu các bạn cố gắng thì ko có gì mà các bạn ko làm dc cả....Thank!!
    Các bạn hãy cùng DarkMen xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    munprince90's Avatar
    Cảm ơn
    0
    nhưng mà rs cứ tằng tằng tnay mấy mà max point.giảm rs xuống cày lâu chút.ae có thời gian tham gia event nữa chứ.
    Các bạn hãy cùng munprince90 xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    hiệu's Avatar
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 18 trong 14 bài viết.
    Ai mà ý kiến hay thế nhỉ? ^__^
    Mình lấy 1 ví dụ nhé: ngưởi RL 8 mất thời gian 8 triệu, tiền 8 triệu = 16 triệu;
    Người RL4 mất thời gian 4 triệu, tiền 4 triệu = 8 triệu;
    Chia đôi thì người RL8 còn RL4, ..... 4 rl mất 16 triệu;
    người RL4 còn 2 triệu,.......................2 rl mất có 8 triệu, thêm có 4 tr nữa để được rl4, nghĩa là để rl 4 mất có 12 triệu, trong khi đó người rl8, mất 16 triệu mà chỉ có rl4, chênh lêch để được rl 4 giữa người bỏ công, bỏ sức, làm MU thường xuyên nóng, bỏ nhiều tiền được rl4, để rồi chỉ bằng người lười, nạp ít tiền hơn nhiều, không mệt mỏi thức đêm hôm để rs.
    Nếu làm theo cách này, chắc chắn không còn ai muốn chơi MU của GM nữa. Vậy nên, nếu muốn công bằng, đã trừ thì trừ đều, còn không trừ đều được thì không làm và nên làm như cách GM đã nêu ở trên là giảm giới hạn RS: Cụ thể, với TOP 1 - 10, giảm nhiều, sau TOP 10 giảm ít, từ 40 hoặc 50 không giảm giới hạn RS. Như thế, vừa tạo được sự hứng khởi cho anh em, tạo được lòng tin của anh em với GM và hệ thống MU của GM, anh em có thể chơi ở HT, nhưng vẫn có anh em đồng thời chơi ở cụm sv khác, khi có anh em "máu" chơi và tin tưởng hệ thống MU này thì không còn lo MU ít người chơi. MU mà GM được tin tưởng thì mới thu hút được người chơi (không chỉ HT mà các cụm khác của GM).

- - - Updated - - -

Bổ sung: Hiện tại, với HuyenThoai, không nên thay đổi về rớt nguyên liệu, điểm kinh nghiệm nữa! GM đã thay đổi nhiều lần rồi, đến nay tạm ổn.
    Up cho chú phúc. Ý kiến rất rõ và công bằng. Người siêng năng và người lười biếng cày làm sao có thể đem ra chia đôi một cách thật sự rất chênh lệch như vậy...
    Các bạn hãy cùng hiệu xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Thành Viên
    suka's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Đuổi kịp top 1 dễ mà, nếu GM để EXP cao cho nhân vật RL lần1 10 phút rs 1 lần sẽ đuổi kịp (đánh lv 400 cũng 10 phút rs nhé ) chắc chắn đuổi kịp,RL lần 12 giới hạn rs là ok
    Các bạn hãy cùng suka xây dựng MU Huyền Thoại nhé

Các Chủ đề tương tự

1. [Quy Định] Bảng giới hạn Reset nhân vật theo Top
    Bởi Admin trong diễn đàn Quy Định
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-07-2018, 03:03 PM
  2. [Huyền Thoại] Lỗi BXH reset tuần trên web
    Bởi YESHUA trong diễn đàn Góp ý
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-11-2016, 07:39 PM
  3. [Bang Hội] Giải Thưởng Top Reset Gui Lương Sơn Tuần + Tháng
    Bởi YESHUA trong diễn đàn Bang Hội - Liên Minh