PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Chào các chế!!!!

KingOfKing
09-07-2016, 10:56 AM
Lâu lắm rồi mới tìm lại đc cảm xúc , sau 5 tháng xa Muhuyen thoại. nay mình lại mở dịch vụ Ghi lô+cầm đồ , mong là tất cả ae quen biết và chưa quen biết ủng hộ bảng lô 1 tý nha . :))
mới chơi lại gom chưa đc nhiều vốn chỉ có dư này thôi 1603
1604 thật sự là vốn còn rất mỏng. nhưng ae yên tâm trúng lớn sẽ có atm .
sdt duy nhất: 0982 282 105
nv duy nhất: KingOfKing

lovegirl1
09-07-2016, 05:31 PM
thôi tôi khuyên AE nên có chao cre HT thì giữ lại tích góp làm giàu từ từ chứ kiểu ghi lô trong game thì hết 99% trúng lớn là bùng rồi cho sdt thì làm được gì

KingOfKing
09-08-2016, 01:32 AM
thôi tôi khuyên AE nên có chao cre HT thì giữ lại tích góp làm giàu từ từ chứ kiểu ghi lô trong game thì hết 99% trúng lớn là bùng rồi cho sdt thì làm được gì

:)) ếch ngồi đáy giếng . đối với 1 sô người 100 ht cũng đủ để trở mặt. nhưg cũng có 1 loại người khi ng ta cho nó là quý thì có giá như nào cũng ko bán, biết đó là gì ko??? là bản lĩnh , là danh dự. ở đời ko ai ăn không của ai cái gì đc đâu chú e ạ

styles1996
09-08-2016, 10:15 AM
:)) ếch ngồi đáy giếng . đối với 1 sô người 100 ht cũng đủ để trở mặt. nhưg cũng có 1 loại người khi ng ta cho nó là quý thì có giá như nào cũng ko bán, biết đó là gì ko??? là bản lĩnh , là danh dự. ở đời ko ai ăn không của ai cái gì đc đâu chú e ạ

Bản lĩnh thì nên ra đời mà thể hiện, đừng nên gõ phím trên này.Còn "danh dự" ở cái "Thế Giới Ảo" đến cái mặt thật và nơi ở còn không biết này thì đáng giá bao nhiêu?Khi mở miệng ra thì nhớ sử dụng não nhé.Thân!!