PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Lời chúc sức khoẻ và lời chào chân trọng nhất!!

KingOfKing
05-11-2016, 10:45 AM
Mới đó đã gắn bó với cái mu huyền thoại này đc hơn 1 năm rồi. cảm xúc thật khó tả khi nói ra những dòng tâm sự. tốt nhất là ko nên nói ra ^^!. bài viết này là tình cảm cuối dành cho tất cả mn và cho cả GM.
game là để giải trí . ok đồng ý với ae. nhưng ae phải đặt cái giải trí đó với tiêu chí là lành mạnh lâu dài. GAME này đúng là chỗ để ae gửi gắm điều đó. Đành rằng làm game là để kiếm tiền nhưng nó cũng có nhiều cái hay. ae mất bao công sức để chơi tiền bạc cũng đáng ??? nhưng mất phí hơi nhiều. TG mất phí nạp 100k đc 80k ht. mất đồ báo hack lấy lại mất phí...:)) cho nên anh em hãy tự bảo vệ đồ của mình cho tốt... chơi thế thì chơi làm gì ae.
chế độ pk : giờ game nào cũng đồ ngon là ăn tiền trừ khi Rl cao quá... còn mới RL xong ra hạ sĩ nó cũng bem chết đc :))

Dẫu vậy mình cũng cảm ơn cái mu này đã cho tôi đc gặp rất nhiều ng bạn người e. toi sẽ chơi cho đến khi Mu sập thì thôi. nhưng ko còn 1 chút nhiệt huyết nào với MU này nữa . chỉ còn điều cuối cùng khiên tôi theo đuổi đó là ... hì. tkss ae

lovegirl
05-24-2016, 07:34 PM
GM nên chỉnh lại sự công = giữa các class cho hợp lý chứ thấy DK RF là đứng tốp 1 người chơi đồ thì mua ko có bao nhiêu tiền hết vẫn ăn đc mấy class khác dễ dàng như sum đồ mua ws hơn 300k 1 cái vũ khí rồi khảm sk full vào đánh vs DK vẫn thua còn phí TG thì gm nên lấy 10% thôi là hợp lý rồi chứ có mất thêm cái gì đâu mà lấy tới 20% phí giải quyết LD hay hack thì tối đa là 50k thôi nói thật luôn cầy từ 20 lần lên 5 RL Mà tới khi tụi nó bán xác 5 RL có 200k hòm tiền mà khi đó tốn ko biết bao nhiu thời gian và C cre Lông vũ nữa xin GM trả lời câu hỏi game thủ đặt ra cần hỗ trợ sớm nhất là 20phut bữa gửi vào nội dung luôn mà mất 3 tiếng sau mới nhận được hỗ trợ